Sales Department (ฝ่ายขาย)

เวลาทำการ
• วันจันทร์ – วันศุกร์ เวลา 8:30 – 17:30 น
• Phone : +662-656-8598
• Fax: +662-250-9769
• นอกเวลาทำการ กรุณาติดต่อโดยตรงหาเซลส์ที่ดูแล หรือทาง
• Line : @poisetechnology

Marketing Department (ฝ่ายการตลาด)

Ms.Maschima Chesdavanijkul
คุณมัชฌิมา เจษฎาวนิชกุล
E-mail : maschima@poisetechnology.com
Phone : +662-656-8598 Ext. 1022

Sales

Ms.Sarunyon Yingvilasdeesom
คุณ ศรัญยล ยิ่งวิลาสดีสม
E-mail : Sarunyon@poisetechnology.com
Phone : +662-656-8598 Ext. 1001
Mobile : 095-365-4626

Ms.Kwanrung Namluk
คุณ ขวัญรุ่ง นามลักษณ์
E-mail : kwanrung@poisetechnology.com
Phone : +662-656-8598 Ext. 1006
Mobile :095-365-4628

Ms.Natsiya Panniam
คุณ นาถสิยา ปานเนียม
E-mail : natsiya@poisetechnology.com
Phone : +662-656-8598 Ext. 1003
Mobile : 095-365-4627

Ms.Phatrawee Meeboon
คุณ ภัทธ์รวี มีบุญ
E-mail : phatrawee@poisetechnology.com
Phone : +662-656-8598 Ext. 1020
Mobile :083-301-5152

VC/MVC Sales

Mr.Visut Maneenark
คุณ วิสุทธิ์ มณีนาค
E-mail : visut@poisetechnology.com
Phone : +662-656-8598 Ext. 1004
Mobile :095-365-8792

Mr.Kitchai Churat
คุณ กฤษณ์ชัย ชูรัตน์ (พี่เอ็กซ์)
E-mail : kitchai@poisetechnology.com
Phone : +662-656-8598 Ext. 1005
Mobile :083-0315878

Engineering Department (ฝ่าย support)
เวลาทำการ
• วันจันทร์ – วันศุกร์ เวลา 8:30 – 17:30 น
• วันเสาร์ เวลา 9:00 – 15:00 น
• Email : support@poisetechnology.com
• Phone : +662-656-8598

Account & Finance Department (ฝ่ายบัญชี-การเงิน)
Ms.Unchalee Kaewmol
คุณอัญชลี แก้วมล
E-mail : unchalee@poisetechnology.com
Phone : +662-656-8598 Ext. 1000